IXFX52N100X หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Rohm Semiconductor
มีอยู่ในสต็อค: 390
เอกสารข้อมูล
N-ช่องสัญญาณ 1000 V 52A (Tc) 1250W (Tc) ทรูโฮล PLUS247™-3
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
IXFX52N100X
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IXFX52N100X-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IXFX52N100X
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 1000V 52A PLUS247
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
35 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
6V @ 4mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
245 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±30V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
6725 pF @ 25 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
1250W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1000 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PLUS247™-3
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
125mOhm @ 26A, 10V