IXSJ43N120R1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
238-IXSJ43N120R1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IXSJ43N120R1
คำอธิบาย
1200V 36M (43A @ 25C) SIC MOSFET
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 1200 V 45A (Tc) 142W (Tc) ทรูโฮล ISO247-3L
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4.8V @ 11.1mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
79 nC @ 18 V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
Vgs (สูงสุด)
+12V, -4V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
2453 pF @ 800 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
142W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1200 V
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ISO247-3L
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
18V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
47mOhm @ 1A, 18V