IXTA100N04T2-TRL มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
IXYS
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
N-ช่องสัญญาณ 40 V 100A (Tc) 150W (Tc) ติดบนพื้นผิว TO-263 (D2PAK)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
TO-263-D2PAK
IXTA100N04T2-TRL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
238-IXTA100N04T2-TRLTR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IXTA100N04T2-TRL
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 40V 100A TO263
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
28 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
25.5 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
2690 pF @ 25 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
150W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
40 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-263 (D2PAK)
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
7mOhm @ 25A, 10V