IXTA10P50P-TRL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
238-IXTA10P50P-TRLTR-ND - เทปและม้วน (TR)
238-IXTA10P50P-TRLCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
238-IXTA10P50P-TRLDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IXTA10P50P-TRL
คำอธิบาย
MOSFET P-CH 500V 10A TO263
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
P-ช่องสัญญาณ 500 V 10A (Tc) 300W (Tc) ติดบนพื้นผิว TO-263AA
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
50 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
2840 pF @ 25 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
300W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
500 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-263AA
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
1Ohm @ 5A, 10V