IXTH96N20P หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Infineon Technologies
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
Infineon Technologies
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
STMicroelectronics
N-ช่องสัญญาณ 200 V 96A (Tc) 600W (Tc) ทรูโฮล TO-247 (IXTH)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
IXTH96N20P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IXTH96N20P-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IXTH96N20P
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 200V 96A TO247
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
39 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
5V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
145 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
4800 pF @ 25 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
600W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
200 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-247 (IXTH)
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
24mOhm @ 500mA, 10V