IXTN600N04T2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
238-IXTN600N04T2-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IXTN600N04T2
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 40V 600A SOT227B
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
34 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 40 V 600A (Tc) 940W (Tc) ติดตั้งบนแชสซี SOT-227B
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
3.5V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
590 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
40000 pF @ 25 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
940W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
40 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-227B
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
1.05mOhm @ 100A, 10V