IXTP140P05T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
238-IXTP140P05T-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IXTP140P05T
คำอธิบาย
MOSFET P-CH 50V 140A TO220AB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
31 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
P-ช่องสัญญาณ 50 V 140A (Tc) 298W (Tc) ทรูโฮล TO-220-3
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
200 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±15V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
13500 pF @ 25 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
298W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
50 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220-3
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
9mOhm @ 70A, 10V