IXTP20N65X2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
238-IXTP20N65X2-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IXTP20N65X2
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 650V 20A TO220AB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
27 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 650 V 20A (Tc) 290W (Tc) ทรูโฮล TO-220
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4.5V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
27 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±30V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
1450 pF @ 25 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
290W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
650 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
185mOhm @ 10A, 10V