IXTQ110N055P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IXTQ110N055P-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IXTQ110N055P
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 55V 110A TO3P
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 55 V 110A (Tc) 390W (Tc) ทรูโฮล TO-3P
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
5.5V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
76 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
2210 pF @ 25 V
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
390W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
55 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-3P
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
13.5mOhm @ 500mA, 10V