IXTQ52P10P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
238-IXTQ52P10P-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IXTQ52P10P
คำอธิบาย
MOSFET P-CH 100V 52A TO3P
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
P-ช่องสัญญาณ 100 V 52A (Tc) 300W (Tc) ทรูโฮล TO-3P
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4.5V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
60 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
2845 pF @ 25 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
300W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
100 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-3P
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
50mOhm @ 52A, 10V