IXTT88N30P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
238-IXTT88N30P-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IXTT88N30P
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 300V 88A TO268
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
37 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 300 V 88A (Tc) 600W (Tc) ติดบนพื้นผิว TO-268AA
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
IXTT88N30P รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
5V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
180 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
6300 pF @ 25 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
600W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
300 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-268AA
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
40mOhm @ 44A, 10V