IXTX110N20L2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
238-IXTX110N20L2-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IXTX110N20L2
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 200V 110A PLUS247-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 200 V 110A (Tc) 960W (Tc) ทรูโฮล PLUS247™-3
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4.5V @ 3mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
500 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
23000 pF @ 25 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
960W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
200 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PLUS247™-3
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
24mOhm @ 55A, 10V