IXTY01N100D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
238-IXTY01N100D-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IXTY01N100D
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 1000V 400MA TO252AA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-Channel, โหมดการลดการนำ 1000 V 400mA (Tc) 1.1W (Ta), 25W (Tc) ติดบนพื้นผิว TO-252AA
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4.5V @ 25µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
5.8 nC @ 5 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
100 pF @ 25 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
1.1W (Ta), 25W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1000 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-252AA
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
0V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
80Ohm @ 50mA, 0V