IXTY48P05T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
238-IXTY48P05T-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IXTY48P05T
คำอธิบาย
MOSFET P-CH 50V 48A TO252
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
P-ช่องสัญญาณ 50 V 48A (Tc) 150W (Tc) ติดบนพื้นผิว TO-252AA
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4.5V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
53 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±15V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
3660 pF @ 25 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
150W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
50 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-252AA
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
30mOhm @ 24A, 10V