IXYT25N250CHV
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IXYT25N250CHV-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IXYT25N250CHV
คำอธิบาย
IGBT 2500V 95A TO-268
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
69 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
igbt 2500 V 95 A 937 W ติดบนพื้นผิว TO-268
หมวดหมู่
ประเภทอินพุต
มาตรฐาน
ผู้ผลิต
IXYS
เกทชาร์จ
147 nC
ชุด
Td (เปิด/ปิด) @ 25°C
15ns/230ns
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
สภาพการทดสอบ
1250V, 25A, 5Ohm, 15V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
34 ns
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
2500 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
95 A
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์พัลส์ (Icm)
235 A
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-268-3, D3PAK (2 ตัวนำ + แท็บ), TO-268AA
Vce(เปิด) (สูงสุด) @ Vge, Ic
4V @ 15V, 25A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-268
พลังงาน - สูงสุด
937 W