MCC94-22IO1B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MCC94-22IO1B-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCC94-22IO1B
คำอธิบาย
SCR MODULE 2.2KV 180A TO-240AA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล scr 2.2 kV 180 A ซีรีส์ ตัวเชื่อมต่อ - SCR ทั้งหมด ติดตั้งบนแชสซี TO-240AA
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Vgt) (สูงสุด)
1.5 V
ผู้ผลิต
IXYS
กระแสไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Igt) (สูงสุด)
100 mA
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
กระแสไฟฟ้า - Non Rep. ไฟกระชาก 50, 60Hz (Itsm)
1700A, 1800A
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
150 mA
โครงสร้าง
ซีรีส์ ตัวเชื่อมต่อ - SCR ทั้งหมด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
จำนวนของ SCRs, ไดโอด
2 SCR
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - สถานะปิด
2.2 kV
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-240AA
กระแสไฟฟ้า - สถานะเปิด (It (AV)) (สูงสุด)
104 A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - สถานะเปิด (It (RMS)) (สูงสุด)
180 A