MCO100-16IO1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MCO100-16IO1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCO100-16IO1
คำอธิบาย
SCR MODULE 1.6KV 156A SOT-227-4
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล scr 1.6 kV 156 A เดี่ยว ติดตั้งบนแชสซี SOT-227-4, miniBLOC
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Vgt) (สูงสุด)
1.5 V
ผู้ผลิต
IXYS
กระแสไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Igt) (สูงสุด)
100 mA
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
กระแสไฟฟ้า - Non Rep. ไฟกระชาก 50, 60Hz (Itsm)
1400A, 1500A
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
200 mA
โครงสร้าง
เดี่ยว
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
จำนวนของ SCRs, ไดโอด
1 SCR
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - สถานะปิด
1.6 kV
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SOT-227-4, miniBLOC
กระแสไฟฟ้า - สถานะเปิด (It (AV)) (สูงสุด)
99 A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - สถานะเปิด (It (RMS)) (สูงสุด)
156 A