MMO62-12IO6
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MMO62-12IO6-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MMO62-12IO6
คำอธิบาย
SCR MODULE 1.2KV 39A SOT-227-4
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล scr 1.2 kV 39 A 1-เฟส ตัวควบคุม - SCR ทั้งหมด ติดตั้งบนแชสซี SOT-227-4, miniBLOC
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Vgt) (สูงสุด)
1.5 V
ผู้ผลิต
IXYS
กระแสไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Igt) (สูงสุด)
100 mA
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
กระแสไฟฟ้า - Non Rep. ไฟกระชาก 50, 60Hz (Itsm)
400A, 430A
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
100 mA
โครงสร้าง
1-เฟส ตัวควบคุม - SCR ทั้งหมด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
จำนวนของ SCRs, ไดโอด
2 SCR
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - สถานะปิด
1.2 kV
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SOT-227-4, miniBLOC
กระแสไฟฟ้า - สถานะเปิด (It (AV)) (สูงสุด)
25 A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - สถานะเปิด (It (RMS)) (สูงสุด)
39 A