VBE60-06A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
VBE60-06A-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VBE60-06A
คำอธิบาย
BRIDGE RECT 1P 600V 60A SOT-227B
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
29 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
วงจรเรียงกระแสแบบบริดจ์ Single Phase มาตรฐาน 600 V ติดตั้งบนแชสซี SOT-227B
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.26 V @ 30 A
ผู้ผลิต
IXYS
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
150 µA @ 600 V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
ประเภทไดโอด
Single Phase
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SOT-227-4, miniBLOC
เทคโนโลยี
มาตรฐาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-227B
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสูงสุด (สูงสุด)
600 V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
60 A