DK01003JS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3534-DK01003JS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DK01003JS
คำอธิบาย
DRILL BIT CARBIDE 1MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ดอกสว่าน คาร์ไบด์ 0.039" (1.00mm)
หมวดหมู่
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ก้าน
0.157" (4.00mm)
ผู้ผลิต
Jabil Inc.
วัสดุ
คาร์ไบด์
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
จำนวนร่อง
4
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความยาว - ร่อง
1.5mm
ประเภท
เอ็นมิลล์, สี่เหลี่ยม
ความยาว - โดยรวม
45.0mm
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ดอก
0.039" (1.00mm)