DK02006JS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3534-DK02006JS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DK02006JS
คำอธิบาย
DRILL BIT CARBIDE 2MM
คำอธิบายโดยละเอียด
ดอกสว่าน คาร์ไบด์ 0.079" (2.00mm)
หมวดหมู่
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ดอก
0.079" (2.00mm)
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ก้าน
0.157" (4.00mm)
จำนวนร่อง
2
ประเภท
ดอกกัด, บอล
รัศมีร่อง
1.0mm