DK02007JS | |
|---|---|
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey | 3534-DK02007JS-ND |
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | DRILL BIT CARBIDE 2MM |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 4 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ดอกสว่าน คาร์ไบด์ 0.079" (2.00mm) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | เส้นผ่านศูนย์กลาง - ก้าน 0.157" (4.00mm) |
ผู้ผลิต Jabil Inc. | วัสดุ คาร์ไบด์ |
บรรจุภัณฑ์ ท่อ | จำนวนร่อง 2 |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | รัศมีร่อง 1.0mm |
ประเภท ดอกกัด, บอล | ความยาว - ร่อง 3.0mm |
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ดอก 0.079" (2.00mm) | ความยาว - โดยรวม 45.0mm |