DK04001JS | |
|---|---|
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey | 3534-DK04001JS-ND |
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | DRILL BIT CARBIDE 4MM |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 4 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ดอกสว่าน คาร์ไบด์ 0.157" (4.00mm) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | เส้นผ่านศูนย์กลาง - ก้าน 0.236" (6.00mm) |
ผู้ผลิต Jabil Inc. | วัสดุ คาร์ไบด์ |
บรรจุภัณฑ์ ท่อ | จำนวนร่อง 2 |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | รัศมีร่อง 2.0mm |
ประเภท ดอกกัด, บอล | ความยาว - ร่อง 4.0mm |
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ดอก 0.157" (4.00mm) | ความยาว - โดยรวม 50.0mm |