DK04003JS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3534-DK04003JS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DK04003JS
คำอธิบาย
DRILL BIT CARBIDE 4MM
คำอธิบายโดยละเอียด
ดอกสว่าน คาร์ไบด์ 0.157" (4.00mm)
หมวดหมู่
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ก้าน
0.236" (6.00mm)
ความยาว - ร่อง
5.0mm
ประเภท
เอ็นมิลล์, สี่เหลี่ยม
ความยาว - โดยรวม
45.0mm
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ดอก
0.157" (4.00mm)