DK20002JS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3534-DK20002JS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DK20002JS
คำอธิบาย
DRILL BIT CARBIDE 2MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ดอกสว่าน คาร์ไบด์ 0.079" (2.00mm)
หมวดหมู่
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ก้าน
0.157" (4.00mm)
ผู้ผลิต
Jabil Inc.
วัสดุ
คาร์ไบด์
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
จำนวนร่อง
2
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รัศมีร่อง
0.2mm
ประเภท
เอ็นมิลล์, กลม
ความยาว - ร่อง
4.0mm
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ดอก
0.079" (2.00mm)
ความยาว - โดยรวม
45.0mm