DK03001JS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3534-DK03001JS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DK03001JS
คำอธิบาย
DRILL BIT CARBIDE 3MM
คำอธิบายโดยละเอียด
ดอกสว่าน คาร์ไบด์ 0.118" (3.00mm)
หมวดหมู่
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ก้าน
0.236" (6.00mm)
จำนวนร่อง
2
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รัศมีร่อง
1.5mm
ประเภท
ดอกกัด, บอล
ความยาว - ร่อง
3.0mm
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ดอก
0.118" (3.00mm)
ความยาว - โดยรวม
50.0mm