DK04009JS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3534-DK04009JS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DK04009JS
คำอธิบาย
DRILL BIT CARBIDE 4MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ดอกสว่าน คาร์ไบด์ 0.157" (4.00mm)
หมวดหมู่
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ก้าน
0.236" (6.00mm)
ผู้ผลิต
Jabil Inc.
วัสดุ
คาร์ไบด์
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
จำนวนร่อง
2
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รัศมีร่อง
0.2mm
ประเภท
เอ็นมิลล์, กลม
ความยาว - ร่อง
12.0mm
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ดอก
0.157" (4.00mm)
ความยาว - โดยรวม
50.0mm