DX07B024XJ1R1300
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-2849-2-ND - เทปและม้วน (TR)
670-2849-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
670-2849-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DX07B024XJ1R1300
คำอธิบาย
CONN RCPT USB3.1 TYPEC 24POS SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DX07B024XJ1R1300 รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
หยิบและวางชิ้นงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 80°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
0.25A, 1.25A
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
48V