DX07S024JJ7R1200 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | USB TYPE C, RECEPTACLE, 1200 PIE |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 15 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | DX07S024JJ7R1200 รุ่น |
หมวดหมู่ | คุณสมบัติ ตัวล็อคบอร์ด |
ผู้ผลิต JAE Electronics | อุณหภูมิในการทำงาน -30°C ~ 80°C |
ชุด | จำนวนของพอร์ต 1 |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps) 0.25A, 1.25A |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | แรงดันไฟฟ้า - พิกัด 20V |