DX07S024JJ7R1200
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-3118-2-ND - เทปและม้วน (TR)
670-3118-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
670-3118-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DX07S024JJ7R1200
คำอธิบาย
USB TYPE C, RECEPTACLE, 1200 PIE
โมเดล EDA/CAD
DX07S024JJ7R1200 รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
ตัวล็อคบอร์ด
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 80°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
0.25A, 1.25A
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
20V