DX07VN24WA2C1568 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
GCT
มีอยู่ในสต็อค: 13,814
เอกสารข้อมูล
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
DX07VN24WA2C1568
DX07VN24WA2C1568
USB Type-C Connectors DX07 Series
DX07VN24WA2C1568
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-3103-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DX07VN24WA2C1568
คำอธิบาย
CONN PLUG USB3.1 TYPEC 24POS SMD
โมเดล EDA/CAD
DX07VN24WA2C1568 รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
บอร์ดไกด์, แคปหยิบและวางชิ้นงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 80°C
บรรจุภัณฑ์
ถาด
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
5A
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
48V