FI-RE51S-VF
FI-RE51S-VF
FI-RE51S-VF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-FI-RE51S-VF-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FI-RE51S-VF
คำอธิบาย
CONN RCPT 51POS 0.02 GOLD SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
51 ตำแหน่ง เต้ารับ คอนเนคเตอร์ 0.020" (0.50mm) ติดบนพื้นผิว ทอง
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
FI-RE51S-VF รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทสายรัด
อุปกรณ์ยึดสลัก
Mfr
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ชุด
ความสูงฉนวน
0.183" (4.65mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 80°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
ประเภทคอนเนคเตอร์
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุก
ประเภทหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตใบมีดตัวเมีย
ความสูงการเชื่อมต่อแบบซ้อนกัน
10.1mm, 16.1mm
รูปแบบ
บอร์ดไปยังสายเคเบิล/สายไฟ
คุณสมบัติ
ชิลด์, การยึดบัดกรี
จำนวนของตำแหน่ง
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
0.8A ต่อหน้าสัมผัส