FI-W17P-HFE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-2761-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FI-W17P-HFE
คำอธิบาย
CONN HEADER SMD R/A 17POS 1.25MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ติดบนพื้นผิว, มุมฉาก 17 ตำแหน่ง 0.049" (1.25mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
FI-W17P-HFE รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทสายรัด
ฟริคชั่นล็อค
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.094" (2.40mm)
ชุด
ความสูงฉนวน
0.146" (3.70mm)
บรรจุภัณฑ์
ถาด
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ทอง
ประเภทคอนเนคเตอร์
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุกหรือดีบุกอัลลอย
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
วัสดุหน้าสัมผัส
โลหะทองแดงผสม
ระยะ - การเชื่อมต่อ
วัสดุฉนวน
โพลีฟินีลีนซัลไฟด์ (PPS), ไส้แก้ว
จำนวนของตำแหน่ง
คุณสมบัติ
การยึดบัดกรี
จำนวนของแถว
2
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 80°C
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
สีฉนวน
สีดำ
รูปแบบ
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1A ต่อหน้าสัมผัส
การห่อหุ้ม
มีฝาครอบ - 4 ด้าน
อัตราแรงดันไฟฟ้า
200V