IL-10P-S3EN2-1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IL-10P-S3EN2-1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IL-10P-S3EN2-1
คำอธิบาย
CONN HEADER VERT 10POS 2.5MM
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล 10 ตำแหน่ง 0.098" (2.50mm)
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.236" (6.00mm)
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.138" (3.50mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความยาวโดยรวมของหน้าสัมผัส
0.500" (12.70mm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
ความสูงฉนวน
0.382" (9.70mm)