รูปภาพสำหรับ IL-10P-S3FP2 ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
IL-10P-S3FP2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IL-10P-S3FP2-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IL-10P-S3FP2
คำอธิบาย
CONN HEADER R/A 10POS 2.5MM
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล, มุมฉาก 10 ตำแหน่ง 0.098" (2.50mm)
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.236" (6.00mm)
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.138" (3.50mm)
ความสูงฉนวน
0.256" (6.50mm)