IL-AG5-16P-D3T2-A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-2928-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IL-AG5-16P-D3T2-A
คำอธิบาย
CONN HEADER VERT 16POS 2.5MM
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล 16 ตำแหน่ง 0.098" (2.50mm)
หมวดหมู่
ประเภทสายรัด
ล็อคแบบสลัก
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.331" (8.40mm)
ชุด
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.138" (3.50mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความยาวโดยรวมของหน้าสัมผัส
0.594" (15.09mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความสูงฉนวน
0.717" (18.20mm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ดีบุก
ระยะ - การเชื่อมต่อ
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุก
จำนวนของตำแหน่ง
วัสดุหน้าสัมผัส
ทองเหลือง
โพลีบิวทิลีน เทเรฟทาเลต (PBT)
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
สีฉนวน
สีเขียว
รูปแบบ
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A ต่อหน้าสัมผัส