IL-AG5-30SK-D3C1-LB
IL-AG5-30SK-D3C1-LB
IL-AG5-30SK-D3C1-LB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-3065-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IL-AG5-30SK-D3C1-LB
คำอธิบาย
CONN RCPT HSG 30POS 2.50MM
คำอธิบายโดยละเอียด
30 คอนเนคเตอร์มุมฉาก - โครง เต้ารับ สีน้ำเงิน 0.098" (2.50mm)
Mfr
ระยะห่างระหว่างแถว
0.118" (3.00mm)
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ส่วนปลายหน้าสัมผัส
ย้ำ
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สี
สีน้ำเงิน
ประเภทหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตตัวเมีย
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
จำนวนของตำแหน่ง
บันทึก
หน้าสัมผัสจำหน่ายแยกต่างหาก
ระยะ
0.098" (2.50mm)