IL-G-10S-S3C2-SA
IL-G-10S-S3C2-SA
IL-G-10S-S3C2-SA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-2522-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IL-G-10S-S3C2-SA
คำอธิบาย
CONN RCPT HSG 10POS 2.50MM
คำอธิบายโดยละเอียด
10 คอนเนคเตอร์มุมฉาก - โครง เต้ารับ สีน้ำตาล 0.098" (2.50mm)
Mfr
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
ชุด
ส่วนปลายหน้าสัมผัส
ย้ำ
ทำงาน
สี
ประเภทหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตตัวเมีย
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
จำนวนของตำแหน่ง
บันทึก
หน้าสัมผัสจำหน่ายแยกต่างหาก
ระยะ
0.098" (2.50mm)