IL-G-14P-S3L2-SA มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Hirose Electric Co Ltd
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล, มุมฉาก 14 ตำแหน่ง 0.098" (2.50mm)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
IL-G-14P-S3L2-SA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-2532-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IL-G-14P-S3L2-SA
คำอธิบาย
CONN HEADER R/A 14POS 2.5MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
ประเภทสายรัด
ฟริคชั่นล็อค
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.157" (4.00mm)
ชุด
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.138" (3.50mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความสูงฉนวน
0.236" (6.00mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
ประเภทคอนเนคเตอร์
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ดีบุก
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุก
ระยะ - การเชื่อมต่อ
วัสดุหน้าสัมผัส
ทองเหลือง
จำนวนของตำแหน่ง
วัสดุฉนวน
โพลีเอไมด์ (PA66), ไนลอน 6/6
จำนวนของแถว
1
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
รูปแบบ
สีฉนวน
สีน้ำตาล
การห่อหุ้ม
มีฝาครอบ - 1 ด้าน
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A ต่อหน้าสัมผัส