IL-G-14P-S3T2-SA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-2533-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IL-G-14P-S3T2-SA
คำอธิบาย
CONN HEADER VERT 14POS 2.5MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล 14 ตำแหน่ง 0.098" (2.50mm)
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.157" (4.00mm)
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.138" (3.50mm)
ชุด
ความยาวโดยรวมของหน้าสัมผัส
0.378" (9.60mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความสูงฉนวน
0.280" (7.10mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
ประเภทคอนเนคเตอร์
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ดีบุก
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุก
ระยะ - การเชื่อมต่อ
วัสดุหน้าสัมผัส
ทองเหลือง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
รูปแบบ
สีฉนวน
สีน้ำตาล
การห่อหุ้ม
มีฝาครอบ - 1 ด้าน
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A ต่อหน้าสัมผัส
ประเภทการติดตั้ง
ความสูงการเชื่อมต่อแบบซ้อนกัน
10mm