MA01F080VABBR300 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CONN FLOATING SIDE STR 80 POS |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 17 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 80 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์ ปลั๊ก, หน้าสัมผัสตรงกลางเปิด ติดบนพื้นผิว ทอง |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | MA01F080VABBR300 รุ่น |
ประเภทคอนเนคเตอร์ ปลั๊ก, หน้าสัมผัสตรงกลางเปิด | ความสูงการเชื่อมต่อแบบซ้อนกัน 14mm |
จำนวนของตำแหน่ง 80 | ความสูงเหนือบอร์ด 0.484" (12.29mm) |
ระยะ 0.025" (0.64mm) | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |