MA01F080VACBR150
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-MA01F080VACBR150TR-ND - เทปและม้วน (TR)
670-MA01F080VACBR150CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
670-MA01F080VACBR150DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MA01F080VACBR150
คำอธิบาย
CONN FLOATING SIDE STR 80 POS
คำอธิบายโดยละเอียด
80 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์ ปลั๊ก, หน้าสัมผัสตรงกลางเปิด ติดบนพื้นผิว ทอง
โมเดล EDA/CAD
MA01F080VACBR150 รุ่น
ความสูงการเชื่อมต่อแบบซ้อนกัน
20mm
จำนวนของตำแหน่ง
80
ความสูงเหนือบอร์ด
0.720" (18.30mm)
ระยะ
0.025" (0.64mm)