MA01F100VABBR300
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-MA01F100VABBR300TR-ND - เทปและม้วน (TR)
670-MA01F100VABBR300CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MA01F100VABBR300
คำอธิบาย
CONN FLOATING SIDE STR 100 POS
คำอธิบายโดยละเอียด
100 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์ ปลั๊ก, หน้าสัมผัสตรงกลางเปิด ติดบนพื้นผิว ทอง
โมเดล EDA/CAD
MA01F100VABBR300 รุ่น
ความสูงการเชื่อมต่อแบบซ้อนกัน
14mm
จำนวนของตำแหน่ง
100
ความสูงเหนือบอร์ด
0.484" (12.29mm)
ระยะ
0.025" (0.64mm)