MA01R030VABBR600
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-MA01R030VABBR600TR-ND - เทปและม้วน (TR)
670-MA01R030VABBR600CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
670-MA01R030VABBR600DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MA01R030VABBR600
คำอธิบาย
RIGID SIDE B2B CONNECTOR, 30 POS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
30 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์ เต้ารับ, หน้าสัมผัสฝาครอบด้านนอก ติดบนพื้นผิว ทอง
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MA01R030VABBR600 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
จำนวนของแถว
2
ผู้ผลิต
JAE Electronics
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ชุด
คุณสมบัติ
บอร์ดไกด์
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
4.00µin (0.100µm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
เต้ารับ, หน้าสัมผัสฝาครอบด้านนอก
ความสูงการเชื่อมต่อแบบซ้อนกัน
20mm
จำนวนของตำแหน่ง
30
ความสูงเหนือบอร์ด
0.260" (6.60mm)
ระยะ
0.025" (0.64mm)