MA01R080HAYBR600
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-MA01R080HAYBR600TR-ND - เทปและม้วน (TR)
670-MA01R080HAYBR600CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
670-MA01R080HAYBR600DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MA01R080HAYBR600
คำอธิบาย
CONN RIGID SIDE R/A 80 POS
คำอธิบายโดยละเอียด
80 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์ เต้ารับ, หน้าสัมผัสฝาครอบด้านนอก ติดบนพื้นผิว, มุมฉาก ทอง
โมเดล EDA/CAD
MA01R080HAYBR600 รุ่น
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว, มุมฉาก
ชุด
คุณสมบัติ
บอร์ดไกด์
ความสูงเหนือบอร์ด
0.260" (6.60mm)
จำนวนของตำแหน่ง
80
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ระยะ
0.025" (0.64mm)