MA01R080VABBR600
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-MA01R080VABBR600TR-ND - เทปและม้วน (TR)
670-MA01R080VABBR600CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
670-MA01R080VABBR600DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MA01R080VABBR600
คำอธิบาย
CONN RIGID SIDE STR 80 POS
คำอธิบายโดยละเอียด
80 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์ เต้ารับ, หน้าสัมผัสฝาครอบด้านนอก ติดบนพื้นผิว ทอง
โมเดล EDA/CAD
MA01R080VABBR600 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ชุด
คุณสมบัติ
บอร์ดไกด์
เต้ารับ, หน้าสัมผัสฝาครอบด้านนอก
ความสูงการเชื่อมต่อแบบซ้อนกัน
14mm
จำนวนของตำแหน่ง
80
ความสูงเหนือบอร์ด
0.260" (6.60mm)
ระยะ
0.025" (0.64mm)