MA01R140VADBR500
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-MA01R140VADBR500TR-ND - เทปและม้วน (TR)
670-MA01R140VADBR500CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
670-MA01R140VADBR500DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MA01R140VADBR500
คำอธิบาย
CONN RIGID SIDE STR 140 POS
คำอธิบายโดยละเอียด
140 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์ เต้ารับ, หน้าสัมผัสฝาครอบด้านนอก ติดบนพื้นผิว ทอง
โมเดล EDA/CAD
MA01R140VADBR500 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ชุด
คุณสมบัติ
บอร์ดไกด์, การยึดบัดกรี
เต้ารับ, หน้าสัมผัสฝาครอบด้านนอก
ความสูงการเชื่อมต่อแบบซ้อนกัน
10mm, 16mm, 22mm
จำนวนของตำแหน่ง
140
ความสูงเหนือบอร์ด
0.339" (8.60mm)
ระยะ
0.025" (0.64mm)