MM60-52B1-E1-R650
MM60-52B1-E1-R650
MM60-52B1-E1-R650
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-2275-2-ND - เทปและม้วน (TR)
670-2275-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
670-2275-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MM60-52B1-E1-R650
คำอธิบาย
CONN PCI EXP MIN FML 52POS 0.031
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
52 ตำแหน่ง ตัวเมีย คอนเนคเตอร์ PCI Express การ์ดขนาดเล็ก ทอง 0.031" (0.80mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MM60-52B1-E1-R650 รุ่น
หมวดหมู่
อ่านออกเสียง
คู่
ผู้ผลิต
JAE Electronics
คุณสมบัติ
บอร์ดไกด์
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว, มุมฉาก
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ส่วนปลาย
บัดกรี
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
วัสดุหน้าสัมผัส
โลหะทองแดงผสม
ประเภทการ์ด
PCI Express การ์ดขนาดเล็ก
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
เพศ
ตัวเมีย
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
3.94µin (0.10µm)
จำนวนของตำแหน่ง
52
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ความหนาของการ์ด
0.039" (1.00mm)
วัสดุ - ฉนวน
เทอร์โมพลาสติก
จำนวนของแถว
2
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ระยะ
0.031" (0.80mm)