MM70-314B1-2-R300
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-MM70-314B1-2-R300TR-ND - เทปและม้วน (TR)
670-MM70-314B1-2-R300CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MM70-314B1-2-R300
คำอธิบาย
CONN MXM 3.0 FMALE 314POS 0.020
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
314 ตำแหน่ง ตัวเมีย คอนเนคเตอร์ MXM 3.0 ทอง 0.020" (0.50mm) สีดำ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MM70-314B1-2-R300 รุ่น
หมวดหมู่
อ่านออกเสียง
คู่
ผู้ผลิต
JAE Electronics
คุณสมบัติ
บอร์ดไกด์, สลัก
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว, มุมฉาก
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
ส่วนปลาย
บัดกรี
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
วัสดุหน้าสัมผัส
โลหะทองแดงผสม
ประเภทการ์ด
MXM 3.0
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
เพศ
ตัวเมีย
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
11.8µin (0.30µm)
จำนวนของตำแหน่ง
314
สี
สีดำ
ความหนาของการ์ด
0.047" (1.20mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
จำนวนของแถว
2
วัสดุ - ฉนวน
เทอร์โมพลาสติก
ระยะ
0.020" (0.50mm)