MX19002P52
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-2001-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MX19002P52
คำอธิบาย
CONN PLUG HSG 2POS 2.50MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 คอนเนคเตอร์มุมฉาก - โครง ปลั๊ก สีเทา 0.098" (2.50mm)
หมวดหมู่
จำนวนของแถว
1
Mfr
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
ชุด
ส่วนปลายหน้าสัมผัส
ย้ำ
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประเภทสายรัด
อุปกรณ์ยึดสลัก
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สี
สีเทา
ประเภทคอนเนคเตอร์
คุณสมบัติ
กันน้ำ
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
วัสดุฉนวน
โพลีบิวทิลีน เทเรฟทาเลต (PBT)
จำนวนของตำแหน่ง
บันทึก
หน้าสัมผัสจำหน่ายแยกต่างหาก
ระยะ
0.098" (2.50mm)